P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861035

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 12/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 13/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 14/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 15/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 16/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 17/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 18/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 19/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 20/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 21/22
รูป P-147680 สุดหรูใจกลางเมือง วิวสวย!! ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2 ใกล้ BRT สะพานพระราม 3 Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
2,990,000 (71,190 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
42 ตร.ม.

ศุภาลัย คาซ่า ริวา บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สัมผัสความหรูหราใจกลางเมืองกับห้องชุด P-147680! โดดเด่นด้วยการตกแต่งสไตล์ Modern Luxury, พร้อมวิวเมืองสวยงามจากชั้น 14 ของโครงการ ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า2

ห้องขนาด 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตกแต่งครบครัน พร้อมเข้าอยู่:

- เตียงนอนขนาดใหญ่พร้อมชุดเครื่องนอนคุณภาพดี

- โคมไฟดีไซน์สวย

- ผ้าม่านกันแสง

- ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน

- เคาน์เตอร์ครัวพร้อมอุปกรณ์ครบครัน

- โซฟา, โต๊ะกลาง

- แอร์

- เครื่องทำน้ำอุ่น

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BRT สะพานพระราม 3, ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง, ร้านอาหาร และ CBD (Central Business District) ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์! ราคาเพียง 2,990,000 บาท

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Supalai Casa Riva
  • 2,990,000 (71,190 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai Casa Riva

50 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Supalai Casa Riva

48 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย คาซ่า ริวา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอวี่ ริเวอร์
Ivy River

3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง
Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
Lumpini Place Rama III - Riverview

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง