Owner post- ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6017787

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 1/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 2/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 3/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 4/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 5/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 6/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 7/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 8/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 9/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 10/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 11/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 12/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 13/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 14/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 15/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 16/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 17/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 18/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 19/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 20/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 21/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 22/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 23/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 24/25
รูป Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥 - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
2,190,000 (66,364 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.

ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Owner post-

❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥

ศุภาลัยมอนเต้ 2 สี่แยกเซ็นทรัล festival (เจ้าของอยู่เอง)

🏡

🔸ชั้น 16 ขนาด 33 ตร.ม.

🔸ระเบียงห้อง

🔸ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด

🔸ชุดเตียง 5 ฟุต + เครื่องนอน ครบชุด

🔸ตู้เสื้อผ้า

🔸ชุดโซฟาและโต๊ะกลาง

🔸เครื่องทำน้ำอุ่น

🔸เครื่องปรับอากาศ

 

สิ่งอำนวยความสะดวกในอาคาร

〰️ เข้าออกอาคารด้วยระบบ Key Card

〰️ ที่จอดรถ 5 ชั้น

〰️ EV Charger

〰️ กล้องวงจรปิด

〰️ รปภ. 24 ชั่วโมง

 

สถานที่ใกล้เคียง

– Central Festival เชียงใหม่: 100 เมตร

– SuperCheap: 250 เมตร

– ศาลแขวงเชียงใหม่: 300 เมตร

– Star Avenue: 450 เมตร

- ดีแคทลอน เชียงใหม่: 600 เมตร

– สถานีขนส่งเชียงใหม่อาเขต: 650 เมตร

– Big C Extra เชียงใหม่: 700 เมตร

– โรงพยาบาลเทพปัญญา: 1.0 กม.

– Index Livingmall: 1.1 กม.

– โรงพยาบาลแมคคอร์มิค: 1.1 กม.

– ตลาดสามแยก: 1.2 กม.

– มหาวิทยาลัยพายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ: 1.2 กม.

- สถานกงสุลใหญ่สหรัฐ ประจำเชียงใหม่: 1.2 กม.

– คุ้มขันโตก: 1.4 กม.

– มหาวิทยาลัยพายัพวิทยาเขตแม่คาว: 2.0 กม.

- โรงพยาบาลกรุงเทพ เชียงใหม่: 2.1 กม.

 

🚗โลเคชั่น

•ทำเลดีมากใกล้ เซ็นทรัลเฟสติวัล