Owner Post For Sale IDEO Blucove Sukhumvit
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5174464
เข้าชม :
ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท 2934 บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Owner Post
ขาย ✨✨✨
🏢 Ideo Blucove Sukhumvit
ขายถูกกว่าราคาประเมิณ !!!!
รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น5 ขนาด43.73 ตารางเมตร
เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้าครบตามรูป
ราคาขาย 4.25 ลบ. 🎉🎉
ราคาไม่รวมคอม 3%
ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/rtpToqgDErGHr2hC7?g_st=com.google.maps.preview.copy
สนใจติดต่อ
โทร : 0632133317 ( RAMA 9 )
โทร : 0979211000 ( EKKAMAI )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.
Owner Post
For Sale !!!!!!!
Ideo Blucove Sukhumvit
Room type 2 bedrooms, 1 bathroom
5th floor, size 43.73 square meters
Fully furnished / electrical appliances as shown in the picture
Selling price 4.25 million baht 🎉🎉
Price does not include 3% commission
Transfer fee is half each
Map
Interested in contacting
Tel: 0632133317 (RAMA 9)
Tel: 0979211000 (EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information / make an appointment to see the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.
For Sale Ideo Blucove Sukhumvit
房型:兩臥一衛
位於五樓,面積:43.73平方米
如圖所示,家具/電器齊全
售價:425萬泰銖🎉🎉
價格不含3%佣金
過戶費各一半
地圖
有意者請聯絡
電話:0632133317 (RAMA 9)
電話:0979211000 (EKKAMAI)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附@)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
了解更多如需諮詢/預約看房,請聯絡管理員。
管理員24小時線上解答您的疑問。
รายละเอียด
- IDEO Blucove Sukhumvit
- 4,250,000 (97,187 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43.73 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

2934 บางนา กรุงเทพมหานคร
115 ประกาศเช่า
48 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท
#A124494 ✅ 13/2/69 ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน43.73m2ชั้น 5฿4,300,000UPDATE !
P-122727 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท Sukhumvit Rd, Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน61m2ชั้น 3฿6,200,000UPDATE !

ขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-97048 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน44.35m2ชั้น 8฿3,890,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-55996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน61m2ชั้น 3฿5,500,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดิโอ บลูโคฟ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 2 ห้องนอน ขนาด 44.40 ตรม ใกล้ เจ อเวนิว2 ห้องนอน44.4m2ชั้น nan฿3,890,000UPDATE !
[ขายพร้อมผู้เช่า! Yieldสูง เช่าถึงปี 70 P-100547] ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท ติด BTS อุดมสุข 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน63m2ชั้น 16฿6,100,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

6.3 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
0 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
5.2 กม.
0 กม.
5.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ IDEO Blucove Sukhumvit
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขายพร้อมผู้เช่า! Yieldสูง เช่าถึงปี 70 P-100547] ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท ติด BTS อุดมสุข 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260421/hifPdp8CBdbnSQ6YMgAB.jpg?width=486&height=360)

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)