🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5638554

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 1/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 2/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 3/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 4/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 5/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 6/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 7/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 8/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 9/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 10/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 11/12
รูป 🍃OwKaka091225🍃 The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์)  - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,350,000 (43,718 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
30.88 ตร.ม.

เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์ 40/29 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃OwKaka091225🍃

The Kith Plus Nawamin (เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์) 

* มี 2 ห้องติดกัน แต่งโทนเดียวกัน ติดจองห้องเลขที่ 5/182 ❌️ , เหลือ 5/183 ✅️ *

Location : ใกล้ MRTคู้บอน 1.1 กม.

https://maps.app.goo.gl/qtFde3iSJR3KZSP77

ราคา : 1,350,000 บาท 

(รวมภาษี, ผู้ซื้อสัญชาติไทยฟรีค่าโอน ต่างชาติค่าโอนคนละครึ่ง) 

- ชนิด : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาด : 30.88 ตร.ม. (ห้องกั้นเป็นสัดส่วน ห้องนอน ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่น ห้องครัว)

- ชั้น : 8 

- ตึก : B

- ห้องรีโนเวทใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ แต่เครื่องใช้ไฟฟ้ามีแค่เครื่องทำน้ำอุ่น กับ แอร์

ให้ทุกอย่างในห้อง ยกเว้น พร้อพแต่งห้องลอยตัว (พวกแจกัน ต้นไม้ หนังสือปลอม ฯลฯ)

- ระเบียงหันทางทิศตะวันตกเฉียงใต้

- ปกติค่าส่วนกลาง 30 บาท/ตร.ม. ปี 2569 มีเก็บพิเศษเพิ่มอีก 10 บาท/ตร.ม. มาบำรุงตึก

ส่วนกลาง ✨️ :

- ฟิตเนส

- สวนหย่อม

- ซาวน่า

- สนามเด็กเล่น

- รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง 📍 :

- MRT รามอินทรา กม.8 700 เมตร

- MRTคู้บอน 1.1 กม.

- โรงพยาบาลสินแพทย์ 2.4 กม.

- โรงพยาบาลพญาไท นวมินทร์ 2.6 กม.

- ห้างแฟชั่น ไอซ์แลนด์ 3.1 กม. (10 นาที)

- ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

 หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ 

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวทใหม่

รายละเอียด

  • The Kith Plus Nawamin
  • 1,350,000 (43,718 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.88 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Kith Plus Nawamin

40/29 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์
Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คิวบ์ นวมินทร์ - รามอินทรา
The Cube Nawamin - Ramintra

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ สินธานี เรสซิเดนซ์ ทาวเวอร์
Sinthanee Residence Tower

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์