ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5474511

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 1/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 2/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 3/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 4/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 5/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 6/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 7/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 8/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 9/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 10/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 11/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 12/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 13/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 14/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 15/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 16/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 17/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 18/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 19/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 20/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 21/22
รูป ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม.  - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
1,100,000 (35,680 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.

เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์ 40/29 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 ม. ราคาถูกที่สุด!! ย่านรามอินทรา กม.8 ขาย เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ (The Kith Plus Nawamin) 30.83 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ใกล้ถนนรามอินทรา และถนนนวมินทร์

.

คอนโด เดอะคิทท์ พลัส นวมินทร์ ( The Kith Plus Nawamin )

ที่ตั้ง : ถนนนวมินทร์ แขวงนวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร

.

แผนที่ > https://maps.app.goo.gl/gkER91nUZGAQXcjU6

.

รายละเอียด

✅ ขายห้องขนาด 30.83 ตารางเมตร ชั้น 8 อาคาร A

✅ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว และระเบียงหันด้านทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ห้องมุม

✅ ใกล้ MRT สถานีคู้บอน 900 เมตร ระยะเดินได้

.

เฟอร์นิเจอร์และของแถม ดังนี้

.

✅ ประตูห้อง Digital Door Lock

✅ แอร์ 2 ตัว ยื่ห้อ York และ Mitsubishi

✅ ทีวี, เครื่องซักผ้า, ตู้เย็น

✅ ที่นอน Slumberland รุ่น top

✅ ม่าน 2 ชั้นที่ห้องนอน

✅ มู่ลี่ไม้ห้องครัว, มู่ลี่ไม้ไผ่ระเบียง

✅ ตู้เสื้อผ้า และตู้โชว์บิ้วอินกางออกมาเป็นโต๊ะได้

.

สิ่งอำนวยความสะดวกจากส่วนกลาง

✅ ห้องอเนกประสงค์ส่วนกลาง

✅ ห้องออกกำลังกาย

✅ ห้องซาวน่า

✅ ที่จอดรถยนต์ และจักรยานยนต์ห้องละ 1 คัน

✅ ล็อบบี้

✅ ลิฟต์

✅ สนามเด็กเล่น และสวนหย่อมโดยรอบ

✅ ประตูกระจกระบบ keycard สแกนเข้าอาคาร 

✅ รปภ. และกล้องวงจรปิด รอบโครงการ ตลอด 24 ชั่วโมง

.

✅✅** ขายราคาพิเศษ เพียง 1,100,000 บาท** (จากปกติ 1.2 ลบ.) ✅✅

.

นัดชมหรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม

คุณแชมป์ 088-287-8956 , สอบถามโดยตรงที่ Line ID = Integrity15

หรือ Line ID = @thpropertyinvestor (มี @ นำหน้า)

www.thaipropertyinvestor.net

.

.

สถานที่ใกล้เคียง

- รถไฟฟ้าสายสีชมพู MRT สถานีคู้บอน

- โรงพยาบาลสินแพทย์ รามอินทรา

- สหฟาร์ม

- โลตัส สุขาภิบาล 1

- โรงพยาบาลพญาไท นวมินทร์

- ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา

- โรงพยาบาล อินทรารัตน์

- แม็กซ์แวลู สาขา นวมินทร์

- ตลาดปัฐวิกรณ์

- แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส นวมินทร์ 70

- โรงพยาบาลนวเวช

- เดอะ พรอมานาด

- แฟชั่นไอส์แลนด์

รายละเอียด

  • The Kith Plus Nawamin
  • 1,100,000 (35,680 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.83 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Kith Plus Nawamin

40/29 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์
Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คิวบ์ นวมินทร์ - รามอินทรา
The Cube Nawamin - Ramintra

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ สินธานี เรสซิเดนซ์ ทาวเวอร์
Sinthanee Residence Tower

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์