💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5285721

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 1/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 2/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 3/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 4/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 5/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 6/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 7/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 8/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 9/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 10/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 11/12
รูป 💖 Minimal Luxury ใจกลางเมือง ในงบที่คนข้างๆ ต้องอิจฉา 💯 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
8,450,000 (128,030 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 33
66 ตร.ม.

นารา ไนน์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitzrealestate ✨

[For Sell] Condo - Nara 9

Ref.Code : EL06179

Area:66 Sq.m

Floor:33

Type:2 Bed 1 Bath

Price:8,450,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @eliterealestate (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/1Nne988ePGZxaz1P7

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • Nara 9
  • 8,450,000 (128,030 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 33
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Nara 9

217 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Nara 9

102 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นารา ไนน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 665 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 234 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที