🔥MD-25043595 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด มาเอสโตร 12 ราชเทวี รีบจองก่อนหลุด 🔥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6067250
เข้าชม :
มาเอสโตร 12 ราชเทวี 350/1 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด มาเอสโตร 12 ราชเทวี (MD-25043595)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 42 ตร.ม.
🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 6,480,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Maestro 12 Ratchathewi
- 6,480,000 (154,286 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5-10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

350/1 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
66 ประกาศเช่า
20 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ มาเอสโตร 12 ราชเทวี
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 12 ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1411697)1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 2฿5,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 12 ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 670461)1 ห้องนอน31m2ชั้น 7฿5,800,000UPDATE !

🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน27.5m2ชั้น 1-9฿4,900,000UPDATE !
🔥🔥ห้อง1นอน ราคาดีมาก คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ วิวเมือง เดินทางง่ายมาก ใกล้ BTS ราชเทวี 300 ม. @ Maestro 121 ห้องนอน36.2m2ชั้น xx฿5,150,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 163 ประกาศ

3.9 กม.
5.1 กม.
4.1 กม.
4.1 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
4.6 กม.
4.6 กม.
3.5 กม.
2 กม.
4.1 กม.
5.9 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
4.8 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
0 กม.
3.3 กม.
4.1 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.8 กม.
4.4 กม.
4 กม.
5.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
3.3 กม.
4.1 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Maestro 12 Ratchathewi
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง