A035520 Maestro 12
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065697
เข้าชม :
มาเอสโตร 12 ราชเทวี 350/1 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Maestro 12
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 62.2 sqm
Selling Price : 7,500,000
Reference ID : A035520
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Maestro 12 Ratchathewi
- 7,500,000 (120,579 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62.2 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

350/1 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
65 ประกาศเช่า
20 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ มาเอสโตร 12 ราชเทวี
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 12 ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1411697)1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 2฿5,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 12 ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 670461)1 ห้องนอน31m2ชั้น 7฿5,800,000UPDATE !
🔥MD-25043595 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด มาเอสโตร 12 ราชเทวี รีบจองก่อนหลุด 🔥1 ห้องนอน42m2ชั้น 5-10฿6,480,000NEW !

🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน27.5m2ชั้น 1-9฿4,900,000UPDATE !
🔥🔥ห้อง1นอน ราคาดีมาก คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ วิวเมือง เดินทางง่ายมาก ใกล้ BTS ราชเทวี 300 ม. @ Maestro 121 ห้องนอน36.2m2ชั้น xx฿5,150,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 163 ประกาศ

3.9 กม.
5.1 กม.
4.1 กม.
4.1 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
4.6 กม.
4.6 กม.
3.5 กม.
2 กม.
4.1 กม.
5.9 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
4.8 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
0 กม.
3.3 กม.
4.1 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.8 กม.
4.4 กม.
4 กม.
5.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
3.3 กม.
4.1 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Maestro 12 Ratchathewi
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง