🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5503628

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 สำหรับขาย-เช่า !! 🔥 Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
4,900,000 (178,182 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
27.5 ตร.ม.

มาเอสโตร 12 ราชเทวี 350/1 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย-เช่า !! Code C20251000033..........Maestro 12 Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Ratchathewi 🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 27.5 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 4,900,000 บาท

- ราคาเช่า 17,800 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #maestro12ratchathewi #btsRatchathewi

รายละเอียด

  • Maestro 12 Ratchathewi
  • 4,900,000 (178,182 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1-9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Maestro 12 Ratchathewi

350/1 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาเอสโตร 12 ราชเทวี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
THE LINE Ratchathewi

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ