✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5574411

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 1/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 2/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 3/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 4/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 5/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 6/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 7/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 8/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 9/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 10/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 11/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 12/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 13/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 14/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 15/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 16/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 17/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 18/19
รูป ✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT📍The Sukhothai Residence, สภาพดีมาก หันทิศตะวันออก - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
38,000,000 (283,582 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
134 ตร.ม.

เดอะ สุโขทัย เรซิเด้นท์เซส 435/117 สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨Luxury Condo ใจกลางสาทร บรรยากาศ resort เพียง 1 กม.จาก One Bangkok & MRT

📍The Sukhothai Residence, 2 ห้องนอน สภาพดีมากพร้อมอยู่ หันทิศตะวันออก 

• 134.3 ตร.ม. ชั้น 6 

• 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 

• ตกแต่งสวยพร้อมอยู่ ดูแลรักษาอย่างดี 

• ระเบียงใหญ่ หันทิศตะวันออก ได้วิว One Bangkok

• มีลิฟต์ส่วนตัว

ส่วนกลาง 

ฝ่ายต้อนรับ 24 ชั่วโมง, สระว่ายน้ำยาว 50 เมตร, ห้องออกกำลังกาย พร้อมห้องโยคะ, ห้องเด็กเล่น, สนามเทนนิส, ระบบ CCTV / Access Card

ทำเล

• ใกล้ One Bangkok และ Central Park

• ใกล้ MRT ลุมพินี, ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน

• ใกล้โรงพยาบาล BNH, เซ็นต์หลุยส์ 

• มีร้านอาหาร ร้านค้า 7-11

ราคาพิเศษ 38 ล้านบาท 

_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _

SIRI Realtor 

☎ 062-936-5950 

Line : 

https://line.me/ti/p/6qiWQQmuJ4

WhatsApp: +66 62 936 5950

www.siri-realtor.com

รายละเอียด

  • The Sukhothai Residences
  • 38,000,000 (283,582 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • ตะวันออก
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 134 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Sukhothai Residences

435/117 สาทร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรซิเด้นท์เซส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส