📲Line ID @556ryccg 🚄ชั้น33 38.5ตรม 1 ห้องนอน THE ESSE Sukhumvit 36 | ดิ เอส สุขุมวิท 36 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5198677
เข้าชม :
ดิ เอส สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🚄ขาย THE ESSE Sukhumvit 36 | ดิ เอส สุขุมวิท 36
ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ (0 ม), ติดถนนสุขุมวิท
ขนาด : 38.5 ตรม ชั้น : 33
ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
พร้อม เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า
✨ขาย 13.8 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)
ขายพร้อมผู้เช่า 47,000 บาท
สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ, Jacuzzi, Horizon Onsen แยกชายหญิง, ห้องสตีม, Treatment Room, ฟิตเนส, Virtual Bike, Golf Simulator, Sky Lounge, Sky Theatre, BBQ Deck, สวนหย่อม, Kid’s Room
-----------------------------------------
list no. TA7144
อุ๋ย Tel: 094-287-4282
Line OA: @556ryccg
Whatsapp: +66942874282
Real estate consultant: Buy Sell Rent Property
#คอนโดสุขุมวิท #คอนโดทองหล่อ #คอนโดพร้อมพงษ์ #ขายคอนโดทองหล่อ #ขายคอนโดทองหล่อ #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condoBTS #condoThonglor #condoPhromPhong #THEESSESukhumvit36 #ดิเอสสุขุมวิท36 #TheESSE #ดิเอส
รายละเอียด
- THE ESSE Sukhumvit 36
- 13,800,000 (358,442 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 33
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
316 ประกาศเช่า
137 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2894897)2 ห้องนอน77m2ชั้น 31฿29,990,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2889096)2 ห้องนอน77m2ชั้น 22฿28,990,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2894898)2 ห้องนอน72m2ชั้น 19฿27,000,000NEW !
For sale THE ESSE Sukhumvit 36 คอนโดใหม่สุดหรู ตกแต่งสวย Unblocked View LH-SW0008111 ห้องนอน39m2ชั้น 33฿13,799,000UPDATE !
ขายคอนโด THE ESSE Sukhumvit 36 ห้องกว้าง แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดีมากติด BTS ทองหล่อ (SW001175)1 ห้องนอน43.37m2ชั้น 14฿16,000,000UPDATE !
ขายคอนโด The Esse Sukhumvit 36 ชั้นสูง 2 ห้องนอน แต่งสวย เฟอรฯครบพร้อมอยู่ ติด BTS ทองหล่อ (SW001630)2 ห้องนอน77m2ชั้น 20฿26,000,000UPDATE !
🔥 ดีลเด็ด ห้องสวยทำเลทอง ! ขายคอนโด The Esse Sukhumvit 36 ห้องสวย หรูหรา 2นอน เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ติด BTS ทองหล่อ - SW0032472 ห้องนอน72m2ชั้น 12฿24,300,000UPDATE !
✨ห้องสวย ทำเลทอง🔥ขายคอนโด The Esse Sukhumvit 36 ห้องสวย หรูหรา 2นอน เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ติด BTS ทองหล่อ - SW0032952 ห้องนอน73m2ชั้น 22฿28,990,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2498306)1 ห้องนอน38m2ชั้น 12a฿9,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2025885)2 ห้องนอน74m2ชั้น 10฿25,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 890312)2 ห้องนอน73m2ชั้น 27฿29,000,000UPDATE !