🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5543191

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333  - รูปที่ 1/8
รูป 🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333  - รูปที่ 2/8
รูป 🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333  - รูปที่ 3/8
รูป 🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333  - รูปที่ 4/8
รูป 🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333  - รูปที่ 5/8
รูป 🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333  - รูปที่ 6/8
รูป 🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333  - รูปที่ 7/8
รูป 🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10333  - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
14,000,000 (367,069 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 25
38.14 ตร.ม.

ดิ เอส สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : THE ESSE Sukhumvit 36 (ดิ เอส สุขุมวิท 36) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C10333 

============= =============

💸 ราคาขาย: 14,000,000  บาท

🌑 ขนาด: 38.14 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 25 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • THE ESSE Sukhumvit 36
  • 14,000,000 (367,069 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 25
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.14 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
THE ESSE Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 624 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

รพ.กล้วยน้ำไท

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที