📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม 1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4774627

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 1/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 2/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 3/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 4/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 5/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 6/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 7/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 8/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 9/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 10/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 11/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 12/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 13/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 14/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 15/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 16/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 17/18
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄ขายคอนโดอารีย์ 77ตรม  1ห้องนอน อาคารผาสุข รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ใกล้BTS อารีย์ - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
7,590,000 (98,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.

ผาสุข คอนโด พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🚄ขาย ผาสุข คอนโดมิเนียม ราชครู-อารีย์

พระราม6 ซอย30 ใกล้BTS อารีย์ (850ม.)

ชั้น : 6 อาคาร : เอ

ขนาด : 77 ตร.ม.

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

🔖ราคา 7.59 ล้านบาท

✅รีโนเวทใหม่ทั้งหมด ทั้งระบบน้ำ-ไฟ และการตกแต่ง

✅เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ได้ทุกอย่างตามรูป

-----------------------------------------

list no. TA2541

อุ๋ย Tel: 094-287-4282

Line OA: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#condoAri #salecondoAri #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า

รายละเอียด

  • Phasuk Condo
  • 7,590,000 (98,571 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 77 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Phasuk Condo

1 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Phasuk Condo

3 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ผาสุข คอนโด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
Centric Ari Station

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีฟอร์ม
Noble Reform

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า
The Monument Sanampao

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที