KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5698099

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 1/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 2/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 3/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 4/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 5/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 6/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 7/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 8/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 9/10
รูป KT0084📲LineID @556ryccg🗺️FQ🌴Studio 25ตรม ชั้น5 พร้อมเฟอร์นิเจอร์🏖️Club Royal Wongamat พัทยา-นาเกลือ12 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,420,000 (56,800 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.

คลับ รอยัล วงศ์อมาตย์ บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Club Royal Wongamat🌴พัทยา-นาเกลือ12

ขนาด: 25 ตรม ชั้น: 5 ตึก : D

Studio | 1 ห้องน้ำ | ครัว | ระเบียง

พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

✨ขาย 1,420,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

🗺️FQ ชื่อต่างชาติ🧔คนไทยก็ซื้อได้

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ล็อบบี้, ที่จอดรถ

คลับ รอยัล วงศ์อมาตย์ ซอยพัทยา-นาเกลือ12 ใกล้หาดวงศ์อมาตย์, ปราสาทสัจธรรม

---------------------------------------

list no. KT0084

Aui Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดพัทยา #คอนโดพัทยาเหนือ #คอนโดนาเกลือ #คอนโดวงศ์อมาตย์ #คอนโดใกล้ทะเล #ขายคอนโดพัทยา #ขายคอนโดพัทยาเหนือ #ขายคอนโดนาเกลือ #ขายคอนโดวงศ์อมาตย์ #ขายคอนโดใกล้ทะเล #PattayaCondo #NorthPattayaCondo #NakluaCondo #WongamatCondo #CondoNearTheSea #pattayaproperty #thailandproperty #nearsea #nearbeach #Foreignername #Foreignerquota #ชื่อต่างชาติ #ClubRoyalWongamat #คลับรอยัลวงศ์อมาตย์ #ClubRoyal #คลับรอยัล

รายละเอียด

  • Club Royal Wongamat
  • 1,420,000 (56,800 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • สตูดิโอ
  • 5
  • ตะวันออกเฉียงเหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ - วงศ์อมาตย์
Lumpini Ville Naklua - Wongamat

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีช
The Riviera Wong Amat Beach

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช พัทยา
The Palm Wongamat Beach Pattaya

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ บ้าน ปลายหาด พัทยา