Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์หรูเข้ม เฟอร์พรีเมียม บิ้วอินเนี้ยบ พร้อมส่วนกลางระดับบน🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5970157
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HRKPSN116 》
【1 BED 1 BATH】Size : 37.50 m² | Floor : 23
💸 RENT : ฿ 30,000 / month
💸 SELL : ฿ 8.30 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Sathorn
- 8,300,000 (221,333 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2X-3X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 37.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
689 ประกาศเช่า
241 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
✅คอนโดหรู ห้องมุม แต่งครบ ใจกลางสาทร ✅ KnightsBridge Prime Sathorn ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร1 ห้องนอน30.73m2ชั้น 17฿5,400,000UPDATE !
🔥 ขาย คอนโดแต่งสวยพร้อมอยู่ KnightsBridge Prime Sathorn | ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใจกลางสาทร ทำเล Real CBD ห้องมุม 🌳 ใกล้ BTS ช่องนนทรี1 ห้องนอน37.95m2ชั้น 30฿5,871,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Empire Tower1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿5,000,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร อาคาร 1 ชั้น 33 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ Empire Tower1 ห้องนอน37m2ชั้น 33฿6,000,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร อาคาร 1 ชั้น 30 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ Empire Tower1 ห้องนอน37m2ชั้น 30฿6,290,000UPDATE !
🔥ดูเพล็กซ์ 1 นอน 1 ห้องทำงาน ชั้นสูงเสียดฟ้านอนดูวิวสวยๆ ย่านสาธร สะดวก คอนโดใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม ที่ Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด2 ห้องนอน44m2ชั้น 30+฿7,500,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด 5.4 MB🔥 ดูเพล็กซ์ 1 นอน 1 ทำงาน 1 ห้องนั่งเล่น ชั้นสูง 25+ ใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม. ที่คอนโด Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด1 ห้องนอน37m2ชั้น 25+฿5,400,000UPDATE !
🔥5.5MB🔥- 1 นอน 1 ห้องทำงาน แต่งสวย เป็นสัดส่วน ชั้นสูง วิวดี ทำเลดี ใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม. ที่คอนโด Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด1 ห้องนอน31m2ชั้น 20+฿5,500,000UPDATE !
1 นอน 1 ห้องทำงาน แต่งสวย เป็นสัดส่วน ชั้นสูง 15+ วิวดี ทำเลดี ใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม. ที่คอนโด Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด1 ห้องนอน33m2ชั้น 15+฿6,800,000UPDATE !