Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่ 💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ. 💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6017728

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 1/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 2/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 3/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 4/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 5/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 6/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 7/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 8/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 9/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 10/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 11/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 12/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 13/14
รูป Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,490,000 (48,065 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่

  💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.  💥 

📍 ทำเลดี ใกล้รามคำแหง – ร่มเกล้า ติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวก และใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้มในอนาคต

💰 ผ่อนเริ่มต้น 6,xxx บาท/เดือน

👩‍💼 เงินเดือน 17,000 ก็กู้ได้สบาย

จองเพียง​ 5,000 บริการ​ยื่นสินเขื่อฟรี!

(กรณีกู้ไม่ผ่านคืนเงินจองเต็มจำนวน)​

.

- Type : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- Size : 31 ตรม.

- ชั้น : 5 อาคาร A

- ครัวแบบปิดแยกเป็นสัดส่วน

- พร้อมเฟอร์นิเจอร์จัดเต็ม

- ค่าส่วนกลาง 30 บาท/ตรม.

- สร้างเสร็จปี 2013

.

สิ่งอำนวยความสะดวก

- สระว่ายน้ำ (ระบบเกลือ)

- ฟิตเนส

- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ กล้องวงจรปิด

- ประตุ Key Card

- สวนหย่อมและพื้นที่สีเขียว

ติดต่อ แนน

065-4199292

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhapiban 2
  • 1,490,000 (48,065 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
I CONDO Sukhapiban 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย
Unio Ramkhamhaeng - Serithai

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

logo โครงการ ไอคอนโด เสรีไทย กรีนสเปซ
iCondo Serithai Green Space

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ อินซิโอ
Incio

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง - วงแหวน
Asakan Place Ramkhamhaeng - Wongwean

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไมล์สโตน แอท เสรีไทย
MileStone @ Serithai

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เปี่ยมสุข คอนโดมิเนียม
Piamsuk Condominium

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

เทสโก้โลตัสตลาด เสรีไทย

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ I CONDO Sukhapiban 2

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (35)
ยังไม่เจอประกาศ ในไอ คอนโด สุขาภิบาล 2ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #A124214 ✅ 4/10/68  ขายคอนโด Lumpini Park Nawamin - Si Burapha 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124214 ✅ 4/10/68 ขายคอนโด Lumpini Park Nawamin - Si Burapha 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿1,599,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    26 ตร.ม.
  • EZYHOME080326  𝗗 𝗰𝗼𝗻𝗱𝗼 รามคำแหง 𝟲𝟰  ใกล้ MRT ลำสาลี”
    ขายคอนโด
    EZYHOME080326 𝗗 𝗰𝗼𝗻𝗱𝗼 รามคำแหง 𝟲𝟰 ใกล้ MRT ลำสาลี”
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿1,690,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    29.83 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26.67 ตรม ใกล้ NIDA
    ขายคอนโด
    ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26.67 ตรม ใกล้ NIDA
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿1,650,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    26.67 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • คอนโดมิเนียม 27.51 ตร.ม. อินซิโอ้ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 982,000
    ขายคอนโด
    คอนโดมิเนียม 27.51 ตร.ม. อินซิโอ้ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 982,000
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿1,376,000
    UPDATE !
    27.51 ตร.ม.
    อินซิโอ

    101 ประกาศ

  • ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่
    ขายคอนโด
    ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่
    สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
    ฿990,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    23 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • JK2 6868729 : ไมล์สโตน แอท เสรีไทย
    ขายคอนโด
    JK2 6868729 : ไมล์สโตน แอท เสรีไทย
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿1,172,533
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    29.35 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส รามคำแหง 153 ใน สะพานสูง (ID 2143561)
    ขายคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส รามคำแหง 153 ใน สะพานสูง (ID 2143561)
    สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
    ฿2,200,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    26.7 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ❄[Sale-Joke] คอนโด ลุมพินีพาร์ค นวมินทร์ ศรีบูรพา❄
    ขายคอนโด
    ❄[Sale-Joke] คอนโด ลุมพินีพาร์ค นวมินทร์ ศรีบูรพา❄
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿1,390,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    28 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #b4657 5/3/69  ให้เช่า  นวลิฟวิ่ง คอนโด นวมินทร์ 75📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #b4657 5/3/69 ให้เช่า นวลิฟวิ่ง คอนโด นวมินทร์ 75📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿6,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    26 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • #A124503 ✅ 21/4/69  ให้เช่า iCondo Serithai Green Space 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #A124503 ✅ 21/4/69 ให้เช่า iCondo Serithai Green Space 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    25 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ให้เช่า คอนโด Unio รามคำแหง-เสรีไทย พร้อมอยู่  + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า คอนโด Unio รามคำแหง-เสรีไทย พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿6,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    24 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ให้เช่า อินซิโอ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า อินซิโอ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿7,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    22 ตร.ม.
    ชั้น 3
    อินซิโอ

    101 ประกาศ

  • 🦋RB23318 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด รามคำแหง 64👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🦋RB23318 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด รามคำแหง 64👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿8,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    30 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ✅ ASR110 ✅ Line : @p2nproperty
    เช่าคอนโด
    ✅ ASR110 ✅ Line : @p2nproperty
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    58.6 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • ปล่อยเช่าคอนโด💥ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย💥ใกล้นิด้า☎️Line: 0883894733
    เช่าคอนโด
    ปล่อยเช่าคอนโด💥ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย💥ใกล้นิด้า☎️Line: 0883894733
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿8,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    27 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 🎃RB22292 ให้เช่าถูกมาก🎈อินซิโอ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🎃RB22292 ให้เช่าถูกมาก🎈อินซิโอ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
    ฿7,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    22 ตร.ม.
    ชั้น 3
    อินซิโอ

    101 ประกาศ

  • 🔮RB23318 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รามคำแหง 64✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB23318 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รามคำแหง 64✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿8,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    30 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by