🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11 คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่ โครงการ สูง 39 ชั้น พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4979271

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 1/9
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 2/9
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 3/9
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 4/9
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 5/9
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 6/9
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 7/9
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 8/9
รูป 🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11  คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่  โครงการ สูง 39 ชั้น  พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
5,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 25,000 บาท/เดือน ถึง 31/07/2025) (173,580 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
33.99 ตร.ม.

ไฮด์ สุขุมวิท 11 21/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🚩H1234 ขายถูก คอนโด ไฮด์ สุขุมวิท11 คอนโด Luxury ใจกลางสุขุมวิท ตกแต่งหรู พร้อมอยู่ โครงการ สูง 39 ชั้น พร้อมพื้นที่ส่วนกลางแบบครบครัน 

 

⛳ที่ตั้ง ซอยสุขุมวิท11 (ซอยนานา) แชวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110

พิกัด https://maps.app.goo.gl/aKMXSdj2jsXMNk2A7

⭕รายละเอียด

✅เนื้อที่ 33.99 ตารางเมตร ชั้น8 อาคาร A 

✅1ห้องนอน 1ห้องน้ำ    

✅ตกแต่งสวย บิวท์อินทั้งห้อง สภาพดี

✅พื้นเป็นแกรนิตโต้ ลายหินอ่อน

✅แอร์ ,เฟอร์นิเจอร์ พร้อมอยู่

✅ประตูระบบสแกนลายนิ้วมือ ล็อคอัตโนมัติ

✅เหมาะซื้อลงทุน และปล่อยเช่าได้อย่างถูกต้อง ผู้เช่าเต็มตลอดทั้งปี

✅ปัจจุบันปล่อยเช่า 25,000 บาท /เดือน

 

⭕จุดเด่น หรูหราใจกลางเมือง เพียบพร้อมไปด้วยความสะดวกสบาย อยู่ใกล้รถไฟฟ้า BTS ถึง 2 สถานี(นานา / อโศก) อยู่ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สุขุมวิท และอยู่ท่ามกลางศูนย์การค้าและแหล่งธุรกิจที่สำคัญ

⭕การเดินทาง  BTS สถานีนานา 450 เมตร , ทางด่วนพิเศษ เฉลิมมหานคร 

 

⭕สถานที่ใกล้เคียง

➡️ เอ็มควอเทียร์ - เอ็มโพเรียม - เซ็นทรัล เอ็มบาสซี – เซ็นทรัลชิดลม - เทอร์มินอล 21

➡️เซ็นทรัลเวิลด์ - สยามพารากอน - สยามสแควร์

➡️โรงเรียนนานาชาตินิสท์ - โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย - มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

➡️โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ - โรงพยาบาลสมิติเวช

 

⭕สิ่งอำนวยความสะดวก Facilities จะอยู่ชั้น 36-37-38

➡️ สกายฟิตเนส สระว่ายน้ำ และจากุซซี่ ซาวน่า สตีม แยกชาย-หญิง

➡️ห้องชมภาพยนต์ , ห้องอเนกประสงค์ , ห้องตีกล็อฟ , ห้องเกมส์ ,ห้องสมุด ,ห้องเด็กเล่น ,ห้องประชุม ,สวนส่วนกลาง

➡️ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. , CCTV  

➡️เข้า-ออกโครงการด้วย Key Card , ลิฟท์ล๊อคชั้น

 

🅱️ราคา 5,900,000 บาท ฟรีค่าโอน พร้อมกู้แบงค์ สนใจติดต่อ   คุณอาร์ม 📞 062-6417424  id line : arm0042

Email :

pinit.cnbroker@gmail.com

       

www.cn-broker.com

  

CN BROKER บริการรับฝากขายบ้านฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ขายไม่ได้ ไม่คิดเงิน “ บริการคุณ คืองานเรา”

 

รายละเอียด

  • Hyde Sukhumvit 11
  • 5,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 25,000 บาท/เดือน ถึง 31/07/2025) (173,580 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 27/91
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.99 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Hyde Sukhumvit 11

21/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Hyde Sukhumvit 11

77 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Hyde Sukhumvit 11

111 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 11

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรบินสัน สุขุมวิท