Fuse Chan Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ลอฟต์โทนอ่อน ผนังฮิปๆ เฟอร์นิเจอร์ดูละมุนแบบลงตัว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5236156
เข้าชม :
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HAFCSN001 》
【1 BED 1 BATH】Size : 33.00 m² | Floor : 5
💸 RENT : ฿ 13,000 / month
💸 SELL : ฿ 2.80 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- Fuse Chan - Sathorn
- 2,800,000 (84,848 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-1X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
76 ประกาศเช่า
89 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
#A124188 ✅ 3/11/68 ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 17฿2,987,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! วิวสวย, ชั้นสูง 20++ !!🔥 Code C20230110773..........Fuse Chan-Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน33m2ชั้น 20++฿2,600,000UPDATE !
🔥ขายด่วน!! Fuse Chan - Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ห้องมุม, ชั้นสูง 26++, ทำเลดี !! Code C20260400024 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน33m2ชั้น 26++฿2,790,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 57.15 ตร.ม. ฟิวส์ จันทน์-สาทร เขตสาทร กรุงเทพมหานคร 4.6M57.15m2ชั้น -฿4,572,000UPDATE !
P-37337 🏢ต้องการขายคอนโด ฟิวส์ จันทน์-สาทร Thung Wat Don, Sathon, Bangkok26m2ชั้น 6฿2,400,000UPDATE !
ขายคอนโด ฟิวส์ จันทน์-สาทร อาคาร B ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 32 ห้องนอน57m2ชั้น 11฿4,500,000UPDATE !
ขายคอนโด ฟิวส์ จันทน์-สาทร อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 31 ห้องนอน32m2ชั้น 23฿2,980,000UPDATE !
DL26050396 ขายคอนโด ฟิวส์ จันทน์ - สาทร (Fuse Chan - Sathorn) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน57m2ชั้น 28฿4,300,000NEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ
ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathornมีคอนโดขาย 243 ประกาศ

2 กม.

2.1 กม.

2.6 กม.
2 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
5.9 กม.
3.5 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.