🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Fuse Chan-Sathorn รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25081418

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5984129

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Fuse Chan-Sathorn รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25081418 - รูปที่ 1/2
รูป 🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Fuse Chan-Sathorn รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25081418 - รูปที่ 2/2
ดูรูปทั้งหมด 2 รูป
2,280,000 (76,794 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
29.69 ตร.ม.

ฟิวส์ จันทน์ - สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด Fuse Chan-Sathorn (MD-25081418)

ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 29.69 ตร.ม.

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 2,280,000 บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Fuse Chan - Sathorn
  • 2,280,000 (76,794 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.69 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 243 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

2 กม.

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร