FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4438243

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956) - รูปที่ 1/8
รูป FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956) - รูปที่ 2/8
รูป FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956) - รูปที่ 3/8
รูป FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956) - รูปที่ 4/8
รูป FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956) - รูปที่ 5/8
รูป FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956) - รูปที่ 6/8
รูป FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956) - รูปที่ 7/8
รูป FOR SALE SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม (LH-SW000956) - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
52,000,000 (611,765 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 16
85 ตร.ม.

สโคป หลังสวน ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW000956

ขาย SCOPE Langsuan คอนโดหรู ห้องกว้าง ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม

โลเคชัน : BTS ชิดลม

ขนาด :  85 ตรม. 

ชั้น :16

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 52,000,000 บาท 

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

รับสัตว์เลี้ยง 🐶

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.DA 0647874793

K.M 0869103639

*มี คอนโด SCOPE Langsuan หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • SCOPE Langsuan
  • 52,000,000 (611,765 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 85 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า SCOPE Langsuan

198 ประกาศเช่า

ประกาศขาย SCOPE Langsuan

80 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สโคป หลังสวน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,008 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.วัฒนาวิทยาลัย

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที