For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4375093

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 1/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 2/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 3/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 4/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 5/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 6/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 7/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 8/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 9/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 10/11
รูป For sale Ashton Asoke คอนโดหรูย่านใจกลางอโศก ห้องชั้นสูง แต่งสวยมาก - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
15,100,000 (321,277 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 42
47 ตร.ม.

แอชตัน อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW000818

โลเคชัน: MRT สุขุมวิท และ BTS อโศก

ขนาด:47 ตรม.

ชั้น:42

ประเภทห้อง: 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคา : 15,100,000 บาท

• Ashton Asoke
  • 15,100,000 (321,277 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 42
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ashton Asoke

962 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ashton Asoke

141 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke