For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4605566

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 1/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 2/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 3/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 4/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 5/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 6/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 7/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 8/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 9/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 10/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 11/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 12/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 13/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 14/15
รูป For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001403 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,690,000 (56,042 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.

103 คอนโดมิเนียม 2 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001403

For sale 103 condominium 2 โซนนิมมาน ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่

โลเคชัน   : นิมมาน เชียงใหม่ 

ขนาด    : 48 ตรม. 

ชั้น      : 

ประเภทห้อง: 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ

ราคาขาย : 2,690,000 บาท

สถานที่ใกล้เคียง

- One Nimman 

- Maya 

- Chiang Mai University

- Chiang Mai Airport 

สนใจติดต่อ Line @shoriasset(มี @ ด้วยนะคะ)

https://lin.ee/TaMYx2l

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

รายละเอียด

  • 103 Condominium 2
  • 2,690,000 (56,042 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
103 Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ประกาศเช่า 103 Condominium 2

1 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ 103 คอนโดมิเนียม 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท เชียงใหม่
คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Chiangmai

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม
Chom Doi Condominium

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4