🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5479718

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 1/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 2/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 3/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 4/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 5/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 6/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 7/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 8/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 9/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 10/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 11/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 12/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 13/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 14/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 15/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 16/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 17/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 18/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 19/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 20/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 21/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 22/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 23/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 24/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 25/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 26/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 27/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 28/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 29/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 30/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 31/32
รูป 🔥 Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก  - รูปที่ 32/32
ดูรูปทั้งหมด 32 รูป
8,800,000 (169,231 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
52 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW003054

Exclusive Listing ✨ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 ห้องตกแต่งสวย หสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่ วิวโล่ง ไม่บล็อก

โลเคชัน:BTS อุดมสุข

ขนาด:52 ตรม.

ชั้น : 11

ประเภทห้อง :2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย    : 8,800,000 บาท โอนคนละครึ่ง

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มี คอนโด Ideo Mobi Sukhumvit 66 หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Sukhumvit 66
  • 8,800,000 (169,231 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Mobi Sukhumvit 66

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท