DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5922320

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/9
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/9
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/9
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/9
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/9
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/9
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/9
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/9
รูป DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
4,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 24
54 ตร.ม.

แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26031318 ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ (Amber by Eastern Star) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 54 ตรม.
-อาคาร ชั้น 24

****ราคา 4,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Amber by Eastern Star
  • 4,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 24
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
Aspire Ratchada - Wongsawang

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์