❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4713642

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 1/9
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 2/9
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 3/9
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 4/9
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 5/9
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 6/9
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 7/9
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 8/9
รูป ❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
4,600,000 (82,913 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
55.48 ตร.ม.

แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ติด MRT สถานีแยกติวานนท์

👉 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 55.48 ตร.ม. ชั้น 12A วิวเมืองและรถไฟฟ้า

👉 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เตียงพร้อมที่นอน ตู้ โต๊ะเครื่องแป้ง ชุดโซฟา โต๊ะทานข้าว ชั้นวางทีวี เคาเตอร์ครัว

👉 เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 3 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น, ทีวี, ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้า, เครื่องซักผ้า

ราคาขายเพียง 4,600,000 บาท

…………………………………………..

❣️สิ่งอำนวยความสะดวก

- สระว่ายน้ำ/สระเด็ก ระบบเกลือ Infinity Edge

- ระบบ Keycard

- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

- ระบบป้องกันอัคคีภัย

- สวนลอยฟ้าชั้น 6 และชั้นดาดฟ้า

-------------------------------

📍สถานที่แวดล้อมโครงการ

- รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีวงศ์สว่างและ สถานีแยกติวานนท์

- Big C ติวานนท์

- The Mall งามวงศ์วาน

- Esplanade แคราย

- Central ลาดพร้าว

- โรงพยาบาลนนทเวช

- โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

☎️ สนใจติดต่อ / Contact

099-456-4797 คุณปอ

Line ID; chatda797

https://line.me/ti/p/dl3XZugNXX

รายละเอียด

  • Amber by Eastern Star
  • 4,600,000 (82,913 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 2 ห้องนอน
  • 254/200
  • 254/200
  • 12A
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 55.48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
Aspire Ratchada - Wongsawang

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์