DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5904884

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/7
รูป DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/7
รูป DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/7
รูป DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/7
รูป DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/7
รูป DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/7
รูป DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,300,000 (48,148 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.

น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง 2097 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26031002 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง (Notting Hill Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 27 ตรม.
-อาคาร ชั้น 8

****ราคา 1,300,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Notting Hill Bearing
  • 1,300,000 (48,148 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Notting Hill Bearing

2097 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง