คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5544423

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 1/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 2/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 3/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 4/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 5/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 6/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 7/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 8/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 9/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 10/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 11/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 12/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 13/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 14/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 15/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 16/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 17/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 18/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 19/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 20/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 21/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 22/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 23/24
รูป คอนโดมิเนียม 33.76 ตร.ม. โว้ค เพลส เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 24/24
ดูรูปทั้งหมด 24 รูป
2,127,000 (63,004 บาท/ตร.ม.)
33.76 ตร.ม.

โว๊ค เพลส สุขุมวิท 107 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : โว้ค เพลส
* ขนาดพื้นที่ : 33.76 ตร.ม.
* Location : โว้ค เพลส
* ราคา : 2,127,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Voque Place Sukhumvit 107
  • 2,127,000 (63,004 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 33.76 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Voque Place Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โว๊ค เพลส สุขุมวิท 107

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.3 กม.

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Voque Place Sukhumvit 107