DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5842768

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/10
รูป DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
6,990,000 (151,463 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
46.15 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020918 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 (IDEO Mobi Rama 9) ใกล้ MRT พระราม9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 46.15 ตรม.
-อาคาร ชั้น 15

****ราคา 6,990,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Rama 9
  • 6,990,000 (151,463 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 15
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46.15 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Mobi Rama 9

211 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Mobi Rama 9

137 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 664 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา