DL26020477 ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท (The Room Phayathai) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5801161
เข้าชม :
เดอะ รูม พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26020477 ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท (The Room Phayathai) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 27.79 ตรม.
-อาคาร ชั้น 12A
****ราคา 4,960,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- The Room Phayathai
- 4,960,000 (178,481 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12A
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.79 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
89 ประกาศเช่า
73 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม พญาไท
The Room Phayathai ห้องสตูดิโอแต่งครบ ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน ราคาพิเศษ1 ห้องนอน28m2ชั้น 10฿4,490,000UPDATE !
ใช้ชีวิตเหนือระดับ ใจกลางพญาไท The Room Phayathai 2 ห้องนอน 65 ตร.ม. พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวและความสะดวกครบครัน2 ห้องนอน65.15m2ชั้น 27฿11,190,000UPDATE !
ดีลพิเศษ ห้องใหญ่พร้อมอยู่ ใจกลางพญาไท The Room Phayathai 2 ห้องนอน 70 ตร.ม. ฟรีวันโอน ฟรีเฟอร์ฯ2 ห้องนอน70m2ชั้น 27฿12,290,000UPDATE !
กว้างกว่าที่คิด ใช้ชีวิตได้เต็มพื้นที่ The Room Phayathai ห้องหน้ากว้าง 2 ห้องนอน 70 ตร.ม. ฟรีเฟอร์ฯ พร้อมอยู่2 ห้องนอน70.41m2ชั้น 27฿12,290,000UPDATE !
The Room Phayathai คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ ฟรีค่าใช้จ่าย 1 ห้องนอนราคาโครงการ1 ห้องนอน38.15m2ชั้น 23฿6,690,000UPDATE !
ฟรีครบ พร้อมอยู่! The Room Phayathai 2 ห้องนอน 65 ตร.ม. ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน + ฟรีเฟอร์นิเจอร์ครบ จบในดีลเดียว2 ห้องนอน65.16m2ชั้น 27฿12,290,000UPDATE !
ห้องใหญ่ใจกลางพญาไท 70 ตร.ม. พร้อมโปรสุดคุ้ม 2 ห้องนอน ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ The Room Phayathai2 ห้องนอน70m2ชั้น 27฿11,800,000UPDATE !
ห้องหน้ากว้าง โปร่งโล่ง อยู่สบายกว่า พร้อมข้อเสนอพิเศษฟรีวันโอน + ฟรีเฟอร์นิเจอร์2 ห้องนอน70.41m2ชั้น 27฿12,290,000UPDATE !
#A124442 ✅ 15/11/68 ขายคอนโด The Room Phayathai📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน27.79m2ชั้น 12A฿4,950,000UPDATE !
ด่วน🔥🔥ปล่อยขาย คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ เดอะ รูม พญาไท (MD-95208)1 ห้องนอน27.79m2ชั้น 34฿5,000,000UPDATE !