รูป The Room Phayathai - รูปที่ 1/12
รูป The Room Phayathai - รูปที่ 2/12
รูป The Room Phayathai - รูปที่ 3/12
รูป The Room Phayathai - รูปที่ 4/12
รูป The Room Phayathai - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Room Phayathai

เดอะ รูม พญาไทราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
73ยูนิตขาย
94ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 94 ห้อง และประกาศขาย 73 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Room Phayathai
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
437
2.8 เมตร
2021
65 บาท/ตร.ม.
1
38
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6794ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 938 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 322 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 342 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 251 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Villa Rachatewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

BTS พญาไท

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,393 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 938 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 350 เมตร

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,609 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,526 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,414 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,675 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,205 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,695 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,193 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,661 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.พญาไท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พญาไท

มีประกาศให้เช่า 6,956 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พญาไท

มีประกาศขาย 2,270 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,127 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,915 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัลเวิลด์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,400 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,666 ประกาศ

เซ็นทรัล ชิดลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,796 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,638 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,017 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,162 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,623 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,611 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,902 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,943 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,743 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,396 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,731 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,869 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,834 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,919 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 840 เมตร

ท่าเรือชิดลม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนจตุรทิศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจตุรทิศ

มีประกาศให้เช่า 1,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจตุรทิศ

มีประกาศขาย 447 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,874 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,466 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,370 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,903 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,103 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,951 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,749 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,512 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,344 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,723 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,142 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,979 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,151 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,363 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.50 - 28.70 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (94)

ดูประกาศทั้งหมด (94)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2766697)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2766697)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
70 ตร.ม.
฿37,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2790741)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2790741)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿37,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2032889)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2032889)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
28 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2734789)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2734789)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
37.76 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2789888)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2789888)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ ✨ ความเรียบหรูที่มาพร้อมความสงบส่วนตัวและสังคมคุณภาพ พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Room Phayathai

✨ ความเรียบหรูที่มาพร้อมความสงบส่วนตัวและสังคมคุณภาพ พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
37 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:11
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 เดอะรูม พญาไท (Line:@rent2022) BTSพญาไท✨พร้อมอยู่ ✨A10749

🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 เดอะรูม พญาไท (Line:@rent2022) BTSพญาไท✨พร้อมอยู่ ✨A10749

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ รูม พญาไท MD-26086007

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ รูม พญาไท MD-26086007

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
29 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! เดอะ รูม พญาไท รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028947

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! เดอะ รูม พญาไท รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028947

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! เดอะ รูม พญาไท รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26085958

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! เดอะ รูม พญาไท รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26085958

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20-25
70 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2901517)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2901517)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
39 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2607314)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2607314)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
69.5 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2645845)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2645845)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2676079)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2676079)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
39 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2856325)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2856325)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥22K-1นอน ราคาสุดคุ้ม ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางง่ายใกล้ BTS พญาไท ,รร.เตรียมอุดม  @ The Room Phayathai

🔥22K-1นอน ราคาสุดคุ้ม ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางง่ายใกล้ BTS พญาไท ,รร.เตรียมอุดม @ The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:13
รูปภาพ 🔥ห้องกว้าง 2นอน ไซส์ใหญ่ แต่งหรู ชั้นสูงสุด20+ วิวดี ไม่โดนบล็อค เฟอร์แน่น พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS พญาไท  @  The Room Phayathai

🔥ห้องกว้าง 2นอน ไซส์ใหญ่ แต่งหรู ชั้นสูงสุด20+ วิวดี ไม่โดนบล็อค เฟอร์แน่น พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS พญาไท @ The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:13
รูปภาพ 🔥ห้องกว้าง 1นอน ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ BTS พญาไท  @ The Room Phayathai

🔥ห้องกว้าง 1นอน ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ BTS พญาไท @ The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
39 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:13
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2787790)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2787790)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
29 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)
#SC12052​​ ​  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ รูม พญาไท​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
27.79 ตร.ม.
฿4,960,000
UPDATE !
(฿178,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2096370)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
70 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿154,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2902691)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
27.79 ตร.ม.
฿4,150,000
NEW !
(฿149,334 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:49
ด่วน🔥🔥ปล่อยขาย คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ เดอะ รูม พญาไท (MD-95208)​

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
27.79 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿179,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ รูม พญาไท รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028940

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
27.79 ตร.ม.
฿4,195,000
UPDATE !
(฿150,954 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1295755)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
37.76 ตร.ม.
฿8,650,000
UPDATE !
(฿229,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1295766)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
65.16 ตร.ม.
฿14,640,000
UPDATE !
(฿224,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1295775)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28.08 ตร.ม.
฿5,670,000
UPDATE !
(฿201,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2641578)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
27.79 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿178,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1295735)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27.79 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿222,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 679109)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
70 ตร.ม.
฿13,390,000
UPDATE !
(฿191,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 11++, ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300007..........The Room Phayathai, ห้องสตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11++
27.79 ตร.ม.
฿4,960,000
UPDATE !
(฿178,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
สำหรับขาย- เช่า !! วิวเมือง, ชั้นสูง 34++, ทำเลดี!!🔥Code C20250800076...The Room Phayathai, สตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 34++
27.79 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿179,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
The Room Phayathai  1 ห้องนอนแต่งครบ ฟรีทุกค่าใช้จ่าย*

The Room Phayathai 1 ห้องนอนแต่งครบ ฟรีทุกค่าใช้จ่าย*

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
38.17 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿175,269 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
ห้องหน้ากว้าง Layout หายาก ใจกลางพญาไท 2 ห้องนอน 70 ตร.ม. พร้อมข้อเสนอฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70.41 ตร.ม.
฿12,290,000
UPDATE !
(฿174,549 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้ว ที่ The Room Phayathai 2 ห้องนอน 70 ตร.ม. ฟรีค่าใช้จ่าย ณ วันโอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ให้ครบ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿168,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
The Room Phayathai  Studio ราคาตรงจากโครงการฟรีค่าใช้จ่าย

The Room Phayathai Studio ราคาตรงจากโครงการฟรีค่าใช้จ่าย

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿160,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
2 ห้องนอนฟังก์ชันลงตัว ที่ The Room Phayathai 65 ตร.ม. จัดสรรพื้นที่อย่างลงตัว

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
65.16 ตร.ม.
฿11,190,000
UPDATE !
(฿171,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
เดอะ รูม พญาไท ห้องสตูดิโอ พร้อมเข้าอยู่ แต่งครบ ราคาโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿160,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:36

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Room Phayathai

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless938 ประกาศ
ขาย Life One Wireless221 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi326 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi120 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi218 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi102 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam215 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam107 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai251 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai79 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi232 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi79 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด