DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์ (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5768417

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์  (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/8
รูป DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์  (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/8
รูป DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์  (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/8
รูป DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์  (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/8
รูป DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์  (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/8
รูป DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์  (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/8
รูป DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์  (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/8
รูป DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์  (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
17,500,000 (290,649 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
60.21 ตร.ม.

รมย์ คอนแวนต์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020116 ขายคอนโด รมย์ คอนแวนต์ (Romm Convent) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 60.21 ตรม.
-อาคาร ชั้น 21

****ราคา 17,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • Romm Convent
  • 17,500,000 (290,649 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 60.21 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Romm Convent

0 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Romm Convent

67 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รมย์ คอนแวนต์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล