DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5740425

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/8
รูป DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/8
รูป DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/8
รูป DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/8
รูป DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/8
รูป DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/8
รูป DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/8
รูป DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,850,000 (46,250 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26010874 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ (The Parkland Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 40 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 7

****ราคา 1,850,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • The Parkland Srinakarin
  • 1,850,000 (46,250 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอสเพน ลาซาล เฟส เอ
Aspen Lasalle Phase A

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

logo โครงการ ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ
The Excel Groove

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์
City Home Srinakarin

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

รร.ลาซาล

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

แม็คโคร ศรีนครินทร์