DL26010781 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท (IDEO Mobi Sukhumvit) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5734970
เข้าชม :
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26010781 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท (IDEO Mobi Sukhumvit) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 62 ตรม.
-อาคาร ฺB ชั้น 24
****ราคา 9,900,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31
รายละเอียด
- IDEO Mobi Sukhumvit
- 9,900,000 (159,677 บาท/ตร.ม.)
- Duplex 2 ห้องนอน
- 24
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
328 ประกาศเช่า
129 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 24 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 61 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท2 ห้องนอน61m2ชั้น 24฿7,490,000NEW !
🎉 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร B ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท1 ห้องนอน42m2ชั้น 24฿5,490,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท1 ห้องนอน23m2ชั้น 21฿2,350,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 24 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 61 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท2 ห้องนอน61m2ชั้น 24฿7,490,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร B ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท1 ห้องนอน42m2ชั้น 24฿5,490,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿4,000,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท1 ห้องนอน22m2ชั้น 21฿3,130,000NEW !
ขายราคาสุดคุ้ม!! IDEO MOBI Sukhumvit 81 100 ม. สถานีอ่อนนุช Type: 2B 1b2 ห้องนอน43m2ชั้น 23฿4,740,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 21 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท1 ห้องนอน22m2ชั้น 21฿3,130,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร B ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท1 ห้องนอน42m2ชั้น 24฿5,490,000UPDATE !