DL26010522 ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์ (Supalai Lite Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5726045
เข้าชม :
ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์ บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26010522 ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์ (Supalai Lite Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 53.27 ตรม.
-อาคาร ชั้น 19
****ราคา 4,400,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16
รายละเอียด
- Supalai Lite Sathorn - Charoenrat
- 4,400,000 (82,598 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 19
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 53.27 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
50 ประกาศเช่า
41 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์ MD-260865331 ห้องนอน53.27m2ชั้น 18฿4,400,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Supalai Lite Sathorn-Charoenrat พร้อมโอน 🔥MD-250728781 ห้องนอน34.5m2ชั้น 5-10฿2,850,000UPDATE !

ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ สาทร-เจริญราษฎร์ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดสะพาน 21 ห้องนอน54m2ชั้น 19฿4,400,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ
ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenratมีคอนโดขาย 42 ประกาศ

2.3 กม.
3.4 กม.
7 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
2.5 กม.
2.6 กม.
5.7 กม.
5.5 กม.
2.5 กม.
8.7 กม.
2.5 กม.
3.8 กม.
6.9 กม.
8.2 กม.
7.1 กม.
5.1 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
5.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
7.7 กม.
2.5 กม.
3.9 กม.
7.7 กม.
2.5 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Lite Sathorn - Charoenrat
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง