DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5698834

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/13
รูป DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,990,000 (69,535 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
43 ตร.ม.

ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26010198 ขายคอนโด ไอวี่ ริเวอร์ (Ivy River) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 43 ตรม.
-อาคาร ชั้น 21

****ราคา 2,990,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Ivy River
  • 2,990,000 (69,535 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ivy River

51 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ivy River

57 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ ริเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์
ISSI Condo Suksawat

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
Lumpini Place Suksawat - Rama 2

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Ratburana - Riverview

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที