DL25120781 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5672638

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25120781 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/5
รูป DL25120781 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/5
รูป DL25120781 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/5
รูป DL25120781 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/5
รูป DL25120781 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
2,650,000 (106,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.

วันเดอร์ เกษตร จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25120781 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 25 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 7

****ราคา 2,650,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • ONEDER Kaset
  • 2,650,000 (106,000 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า ONEDER Kaset

89 ประกาศเช่า

ประกาศขาย ONEDER Kaset

11 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วันเดอร์ เกษตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซีเล็คเต็ด เกษตร - งามวงศ์วาน
The Selected Kaset - Ngamwongwan

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

logo โครงการ แอสไพร์ งามวงศ์วาน
Aspire Ngamwongwan

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัชวิภา
U Delight Ratchavibha

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ไนน์ คอนโด 2