🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6044981

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 1/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 2/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 3/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 4/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 5/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 6/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 7/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 8/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 9/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 10/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 11/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 12/13
รูป 🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,090,000 (59,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.

เปรมสิริ บูทิค พาร์ค จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขายคอนโดรีโนเวทใหม่ทั้งหมด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่

✨ ทำเลติดถนนเกษตร-นวมินทร์ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

💰 ราคา 2,090,000 บาท

✨ จุดเด่น

• รีโนเวทใหม่ทั้งหมด

• ห้องแต่งสวย จัดเต็ม แยกพื้นที่เป็นสัดส่วน

• ทำเลติดถนนเกษตร-นวมินทร์

• เดินทางสะดวก ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

• เหมาะสำหรับอยู่อาศัยหรือปล่อยเช่า

• พร้อมเข้าอยู่ทันที

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 35 ตร.ม.

• อาคาร E

• ชั้น 7

• 1 ห้องนอน

• 1 ห้องน้ำ

• 1 ห้องนั่งเล่น

• 1 ห้องครัวปิด

⚡️ เครื่องใช้ไฟฟ้า

• แอร์ 2 ตัว

โลเคชัน

https://maps.app.goo.gl/xKSnLa8KwEPhmZFB9?g_st=ipc

Property Code: BES 3168

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent

มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)