รูป ONEDER Kaset - รูปที่ 1/26
รูป ONEDER Kaset - รูปที่ 2/26
รูป ONEDER Kaset - รูปที่ 3/26
รูป ONEDER Kaset - รูปที่ 4/26
รูป ONEDER Kaset - รูปที่ 5/26
คอนโดมิเนียม

ONEDER Kaset

วันเดอร์ เกษตรจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
84ยูนิตเช่า

วันเดอร์ เกษตร ONEDER Kaset พัฒนาโดย บริษัท เอกภูมิทรัพย์ ดีเวลล็อปเมนท์ จำกัด จำนวน 3 อาคาร สูง 8 ชั้น 585 ยูนิต คอนโด Low-Rise ติดถนนงามวงศ์วาน ใกล้ ม.เกษตรฯ เพียง 200 เมตร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน สวนสาธารณะและส่วนกลางกว่า 2 ไร่, Yoga Deck, Sky Bar & BBQ, Milky Way Jogging, Co-Living Space -รถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีบางเขน (200 เมตร) -ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน , รร.ราชวินิตบางเขน , ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ -The Mall งามวงศ์วาน, พันธ์ทิพย์ พลาซ่า, ตลาดพงษ์เพชร , Home Pro -การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (PEA) , กระทรวงสาธารณสุข -รพ.นนทเวช, รพ.วิภาวดี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 84 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

ONEDER Kaset
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
585
2.45 เมตร
2022
45 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Selected Kaset - Ngamwongwan

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Aspire Ngamwongwan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

U Delight Ratchavibha

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Ratchavibha

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Ratchavibha

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

The Nigh Condo 2

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nigh Condo 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Nigh Condo 2

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Benjasri Vibhavadi

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Benjasri Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Benjasri Vibhavadi

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Ville Kaset

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า The Ville Kaset

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Ville Kaset

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

City Ville @Kasetsart

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า City Ville @Kasetsart

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด City Ville @Kasetsart

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Prachaniwet

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Prachaniwet

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Prachaniwet

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Prachaniwet Condo

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Prachaniwet Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Prachaniwet Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ngamwadee Place

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า Ngamwadee Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ngamwadee Place

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าบางเขน

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าบางเขน

มีประกาศให้เช่า 244 ประกาศ

ประกาศขาย สถานีรถไฟฟ้าบางเขน

มีประกาศขาย 58 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,396 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,013 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 2.3 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.8 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,830 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,913 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางเขน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 607 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศขาย 258 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 7.1 กม.

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 5,922 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,944 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 967 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,873 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,870 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,060 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,916 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,536 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,796 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,404 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,608 ประกาศ

โฮมโปร ประชาชื่น

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 1,811 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,007 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,133 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,504 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.7 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,504 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,625 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 4.7 กม.

ศูนย์ฝึกอบรม tot

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,515 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 882 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างออกไป 330 เมตร

บางลำภู(งามวงศ์วาน)

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(งามวงศ์วาน)

มีประกาศให้เช่า 874 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(งามวงศ์วาน)

มีประกาศขาย 498 ประกาศ

ถนนกำแพงเพชร 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศให้เช่า 527 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศขาย 163 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,110 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,288 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,893 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,923 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,525 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,094 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,373 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,393 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 4 กม.

รพ.นนทเวช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,029 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 575 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 21.50 - 23.55 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (84)

ดูประกาศทั้งหมด (84)
รูปภาพ Code: KJ7383  ให้เช่า ONEDER Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ7383 ให้เช่า ONEDER Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ เช่าคอนโด  วันเดอร์ เกษตร ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-119935 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-119935 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.66 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  วันเดอร์ เกษตร ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-76617 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-76617 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎈 #PN2302_031🎈💥ด่วน💥ว่าง1ก.ย.69  รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣3️⃣ k.🔥 #ใกล้MRTพระราม9คอนโด  วันเดอร์เกษตร

🎈 #PN2302_031🎈💥ด่วน💥ว่าง1ก.ย.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣3️⃣ k.🔥 #ใกล้MRTพระราม9คอนโด วันเดอร์เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ P1155 ให้เช่าคอนโด Oneder Kaset (วันเดอร์ เกษตร) ใกล้ม.เกษตร ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ มีเครื่องซักผ้า

P1155 ให้เช่าคอนโด Oneder Kaset (วันเดอร์ เกษตร) ใกล้ม.เกษตร ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ มีเครื่องซักผ้า

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร C ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร C ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

🎊 ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ วันเดอร์ เกษตร MD-25084527

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ วันเดอร์ เกษตร MD-25084527

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
24.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร C ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

🔺 ให้เช่าคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร C ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ WDK107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ WDK107 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:02
รูปภาพ #S1722 ให้เช่า Oneder kaset  วันเดอร์ เกษตร รูปแบบห้อง Studio  ชั้น3 ขนาด23ตรม

#S1722 ให้เช่า Oneder kaset วันเดอร์ เกษตร รูปแบบห้อง Studio ชั้น3 ขนาด23ตรม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1823.   ให้เช่า Oneder Kaset

#S1823. ให้เช่า Oneder Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3679💥 161268 🔥ให้เช่าคอนโด Oneder Kaset

#Z3679💥 161268 🔥ให้เช่าคอนโด Oneder Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1983      ให้เช่า  Oneder kaset

#R1983 ให้เช่า Oneder kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.66 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2468    ให้เช่า Oneder Kaset

#S2468 ให้เช่า Oneder Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

✨ ขาย วันเดอร์ เกษตร ✨  ราคา 2,650,000 บาท

✨ ขาย วันเดอร์ เกษตร ✨ ราคา 2,650,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
25 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿106,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
A033985 Oneder Kaset

A033985 Oneder Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.12 ตร.ม.
฿2,499,900
UPDATE !
(฿99,518 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
📌 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร อาคาร C ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
DL25120781 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿106,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL25120863 ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร (ONEDER Kaset) ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿91,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วันเดอร์ เกษตร คอนโด ใน ลาดยาว (ID 2898063)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿2,630,000
UPDATE !
(฿119,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:09
ขายราคาถูก วันเดอร์ เกษตร 2 ห้องนอน

ขายราคาถูก วันเดอร์ เกษตร 2 ห้องนอน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿3,350,000
(฿93,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 12:23
ขายคอนโด วันเดอร์ เกษตร - Oneder Kaset ใกล้สำนักงานใหญ่การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.5 ตร.ม.
฿2,750,000
(฿96,491 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 10:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วันเดอร์ เกษตร คอนโด ใน ลาดยาว (ID 2668449)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿2,730,000
UPDATE !
(฿124,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/02/2569 19:11

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ngamwongwan79 ประกาศ
ขาย Aspire Ngamwongwan43 ประกาศ
ยู ดีไลท์ รัชวิภา
ยู ดีไลท์ รัชวิภา

U Delight Ratchavibha

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ ไนน์ คอนโด 2

The Nigh Condo 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nigh Condo 2 0 ประกาศ
ขาย The Nigh Condo 2 5 ประกาศ
เบญจศรี วิภาวดี

Benjasri Vibhavadi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Benjasri Vibhavadi4 ประกาศ
เดอะ วิลล์ เกษตร

The Ville Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Ville Kaset1 ประกาศ
ขาย The Ville Kaset3 ประกาศ
ซิตี้ วิลล์ แอท เกษตรศาสตร์

City Ville @Kasetsart

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
บ้าน ประชานิเวศน์

Baan Prachaniwet

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Prachaniwet2 ประกาศ
ขาย Baan Prachaniwet2 ประกาศ
ประชานิเวศน์ คอนโด

Prachaniwet Condo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Prachaniwet Condo1 ประกาศ
ขาย Prachaniwet Condo0 ประกาศ
งามวดี เพลส

Ngamwadee Place

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Ngamwadee Place0 ประกาศ
ขาย Ngamwadee Place1 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by