DL25120686 ขายคอนโด คัลเจอร์ จุฬา (Culture Chula) ใกล้ MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5668509
เข้าชม :
คัลเจอร์ จุฬา บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25120686 ขายคอนโด คัลเจอร์ จุฬา (Culture Chula) ใกล้ MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 56 ตรม.
-อาคาร B2 ชั้น 24
****ราคา 13,100,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45
รายละเอียด
- Culture Chula
- 13,100,000 (233,929 บาท/ตร.ม.)
- Duplex 2 ห้องนอน
- 24
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 56 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
216 ประกาศเช่า
69 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คัลเจอร์ จุฬา
Culture Chula ใกล้จุฬา ครบทุกฟังก์ชัน กับ 2 Bedroom Hybrid ราคาโครงการ2 ห้องนอน55m2ชั้น 11-20฿11,490,000UPDATE !
Culture Chula 1 Bedroom plus Hybrid ใกล้จุฬา พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน41m2ชั้น 11-20฿8,590,000UPDATE !
Culture Chula 1 ห้องนอน Hybrid New series พร้อมเข้าอยู่ ใกล้จุฬาฯ1 ห้องนอน56m2ชั้น x฿11,690,000NEW !
Culture Chula 1 ห้องนอน Hybrid ราคาพิเศษ พร้อมข้อเสนอเฉพาะจากโครงการ1 ห้องนอน38m2ชั้น 11-20฿7,590,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1211999)2 ห้องนอน57m2ชั้น 23฿12,214,600UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2302349)2 ห้องนอน71.5m2ชั้น 16฿17,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2627603)1 ห้องนอน36.55m2ชั้น 17฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1273805)1 ห้องนอน55.61m2ชั้น 14฿13,700,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1273804)2 ห้องนอน69.64m2ชั้น 19฿23,030,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2303995)1 ห้องนอน36m2ชั้น 22฿8,675,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 618 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 208 ประกาศ

2.2 กม.

2 กม.
4.7 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
4.5 กม.
2.3 กม.