ขาย 🏙️ ของหายากย่านสยาม! COOPER Siam ห้องใหญ่ ใจกลางเมือง MD-25084915
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5521688
เข้าชม :
คูเปอร์ สยาม ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขายคอนโด คูเปอร์ สยาม (COOPER Siam)
คอนโดหรูใจกลางสยาม–สามย่าน ดีไซน์สุดโมเดิร์น ใกล้ BTS และจุฬาฯ
ตอบโจทย์ทั้งอยู่อาศัยและการลงทุนในทำเลสุด Prime ของกรุงเทพฯ 💎
📐 ขนาด 51.50 ตร.ม.
🛏️ 2 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 7,560,000 บาท
แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที!
🌇 จุดเด่นห้อง:
Layout สวย พื้นที่ใช้สอยลงตัว
ครัวปิดแยกจากโซนนั่งเล่น
เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
วิวเมืองโล่ง เป็นส่วนตัวสุด ๆ
ห้องสภาพใหม่ เจ้าของอยู่เอง ไม่เคยปล่อยเช่า
🏢 สิ่งอำนวยความสะดวก:
สระว่ายน้ำระบบเกลือ / ฟิตเนสครบครัน
Co-working Space / ห้องอ่านหนังสือ
พื้นที่สีเขียวรอบโครงการ
ที่จอดรถรองรับเพียงพอ
ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
📍 ทำเลสุด Prime:
ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ / สยาม / สามย่าน
เดินทางสะดวก ใจกลางเมือง
ใกล้จุฬาฯ, มาบุญครอง (MBK), สยามพารากอน, สามย่านมิตรทาวน์
รายล้อมด้วยร้านอาหาร คาเฟ่ และแหล่งไลฟ์สไตล์สุดชิค
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665🏡✨
รายละเอียด
- Cooper Siam
- 7,560,000 (146,796 บาท/ตร.ม.)
- Duplex 2 ห้องนอน
- 5-10
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 51.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
159 ประกาศเช่า
32 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คูเปอร์ สยาม
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คูเปอร์ สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 1329777)2 ห้องนอน50m2ชั้น 14฿11,000,000UPDATE !
ขายคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 6 Duplex ขนาด 41 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน1 ห้องนอน41m2ชั้น 6฿7,200,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!! เพดานสูง, ห้องหายาก!! 🔥 Code C20241100039.......Cooper Siam, 1 ห้องนอน Loft, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน51.5m2ชั้น 1-9฿7,500,000UPDATE !

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ คูเปอร์ สยาม MD-250849152 ห้องนอน51.5m2ชั้น 5฿7,560,000UPDATE !
LTH5213 – Cooper Siam FOR SALE 1 bed 1 bath size 51.5 Sq.M. Nearby BTS National Stadium station ONLY 7.2 MB1 ห้องนอน51.5m2ชั้น 0฿7,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyanมีคอนโดขาย 194 ประกาศ

4.4 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
3.7 กม.
2.6 กม.
4.6 กม.
2.4 กม.
3.7 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
5.2 กม.
3.6 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
2.1 กม.
3.6 กม.
3.2 กม.
4 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
3.8 กม.
3.7 กม.
3.3 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.
3.7 กม.
4.5 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
4.4 กม.
2.3 กม.
2.5 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
4 กม.
2.5 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
3.8 กม.
3.7 กม.
3.3 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.