DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5608085

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/9
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/9
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/9
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/9
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/9
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/9
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/9
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/9
รูป DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
5,500,000 (73,333 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.

ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25110642 ขายคอนโด ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท (U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 75 ตรม.
-อาคาร ชั้น 3

****ราคา 5,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai
  • 5,500,000 (73,333 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
U Sabai Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู สบาย พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย