✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5904237

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 1/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 2/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 3/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 4/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 5/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 6/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 7/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 8/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 9/10
รูป ✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลสุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย ✅ Rhythm Ekkamai (ริทึ่ม เอกมัย)   - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
13,500,000 (168,687 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
80.03 ตร.ม.

ริทึ่ม เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขาย Rhythm Ekkamai สุขุมวิท 63 ใกล้ BTS เอกมัย เดินทางสะดวก

💰 ราคา 13.5 ล้านบาท

✨ จุดเด่น

• ห้องใหญ่ ขนาด 80.03 ตร.ม.

• วิวเมือง

• เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

• ราคาดีมากสำหรับขนาดนี้

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 80.03 ตร.ม.

• 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

• ชั้น 8

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS เอกมัย

📄 ค่าใช้จ่ายวันโอน

• คนละครึ่ง 

⸻ รหัสทรัพย์ BES 490 

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • Rhythm Ekkamai
  • 13,500,000 (168,687 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 80.03 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Rhythm Ekkamai

379 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Rhythm Ekkamai

130 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม เอกมัย

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.4 กม.