DL25080850 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ (LUMPINI CONDO TOWN ROMKLAO - SUVARNABHUMI) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 Line@655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5379599
เข้าชม :
ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25080850 ขายคอนโดมิเนี่ยม ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ (LUMPINI CONDO TOWN ROMKLAO - SUVARNABHUMI) พร้อมเข้าอยู่
- ห้อง Studio
- ขนาด 22 ตร.ม.
- อาคาร B3
- ชั้น 7
****ราคา ขาย 999,000 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0638692663
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
รายละเอียด
- Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi
- 999,000 (45,409 บาท/ตร.ม.)
- ตึก ฺB3
- สตูดิโอ
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
38 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
DL26020585 ขาย คอนโดมิเนี่ยม (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc1 ห้องนอน22m2ชั้น 7฿1,100,000UPDATE !
sss402 ขาย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ Lumpini Condotown Romklao-Suvarnabhumi1 ห้องนอน21.54m2ชั้น 4฿1,090,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง2 ห้องนอน44m2ชั้น 7฿1,960,000UPDATE !
✅ขาย ราคาดีมาก ลุมพินี คอนโด ทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ Lumpini Condo Town Romklao-Suvannabhum ✈️ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ1 ห้องนอน22m2ชั้น 7฿980,000UPDATE !

ขาย Lumpini CondoTown Romklao–Suvarnabhumi (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ) ราคา 1.12 ลบ. ขนาด 22.09 ตร.ม. ชั้น 3 วิวแอร์พอร์ตลิงก์1 ห้องนอน22m2ชั้น 3฿1,120,000UPDATE !
ขาย 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ราคาดีมว๊ากก✨ ลุมพินีคอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ 43 ตร.ม. เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า ใกล้สนามบิน ✈️2 ห้องนอน43m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
[ขายด่วน‼️] 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 43 ตร.ม. ห้องมุม ลุมพินีคอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ 🏡2 ห้องนอน43m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ
ขายคอนโด Airlink Residenceมีคอนโดขาย 44 ประกาศ

0 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
6.5 กม.
5.9 กม.
0 กม.
0 กม.
5.4 กม.
5.4 กม.
6.5 กม.
5.9 กม.