DL24060492 ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (IDEO Sukhumvit 115 ) ใกล้ BTS ปู่เจ้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5433493
เข้าชม :
ไอดีโอ สุขุมวิท 115 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
DL24060492 ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (IDEO Sukhumvit 115 ) ใกล้ BTS ปู่เจ้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 35 ตรม.
-อาคาร 1 ชั้น 8
****ราคา 2,420,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-24 19:00:50
รายละเอียด
- IDEO Sukhumvit 115
- 2,420,000 (69,143 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
147 ประกาศเช่า
84 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 115
M DL26020863 ขาย คอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (IDEO SUKHUMVIT 115 ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿2,180,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BiG C จัมโบ้1 ห้องนอน35m2ชั้น 19฿2,580,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ใกล้ BTS ปู่เจ้า (ID 2875373)2 ห้องนอน62m2ชั้น 22฿4,590,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ใกล้ BTS ปู่เจ้า (ID 2583540)2 ห้องนอน63m2ชั้น 31฿4,590,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ใกล้ BTS ปู่เจ้า (ID 376640)2 ห้องนอน62m2ชั้น 34฿4,700,000UPDATE !
ขายคอนโด : ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ทำเลดีมาก ติด BTS ปู่เจ้า (Rt-01)1 ห้องนอน34m2ชั้น 10฿2,290,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 BTS-ปู่เจ้า เทพารักษ์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-101055 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน62m2ชั้น 21฿4,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ BiG C จัมโบ้2 ห้องนอน62m2ชั้น 10฿4,590,000UPDATE !
🔥 ขายคอนโด! ห้องกว้าง 2 นอน 2 น้ำ I Ideo Sukhumvit 115 (ไอดีโอ สุขุมวิท 115) ติด BTS ปู่เจ้า 0 ก้าว !!2 ห้องนอน57m2ชั้น 12฿5,047,000UPDATE !
ขายคอนโด ขายขาดทุนเป็นล้าน 🔥 แต่งเต็มเฟอร์ครบ Ideo Sukhumvit 115 ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ทำเลสุขุมวิท ติดรถไฟฟ้า 0 เมตร อยู่เองหรือลงทุนก็คุ้ม ✅2 ห้องนอน62m2ชั้น 20฿4,590,000UPDATE !