CS524 ขายคอนโด ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5609987

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666 - รูปที่ 1/8
รูป CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666 - รูปที่ 2/8
รูป CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666 - รูปที่ 3/8
รูป CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666 - รูปที่ 4/8
รูป CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666 - รูปที่ 5/8
รูป CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666 - รูปที่ 6/8
รูป CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666 - รูปที่ 7/8
รูป CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,480,000 (37,949 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
39 ตร.ม.

ฝักข้าวโพด บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

FOR SALE : Fak Khao Pode ( ARL Hua Mak )

ขายคอนโด :   ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 

Type : 1 Bedroom 1 Bathroom

Size : 39 sqm.

Floor : 4 th / Building 2

Price : 1,480,000 THB

นัดชมห้อง/สอบถามเพิ่มเติม

Please contact me for more information and pictures.

0646654666 Khun.Kreing ( เกรียง )

Line id : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

==================

-เรามีห้องสุดสวยและราคาดีๆในโซนอื่นให้เลือกอีกมากมายที่

คลิ๊กเลย FB Fanpage

CondoNext Station

(บริการรับฝาก ขาย-เช่า-ซื้อ อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด)

-If you have any question don't hesitate to ask.

Thank you so much.

รายละเอียด

  • Fak Khao Pode
  • 1,480,000 (37,949 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 2
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Fak Khao Pode

0 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Fak Khao Pode

27 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ฝักข้าวโพด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
U Delight @ Huamak Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
Plum Condo Ram 60 Interchange

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง