🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟 //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5883260

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 1/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 2/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 3/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 4/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 5/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 6/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 7/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 8/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 9/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 10/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 11/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 12/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 13/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 14/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 15/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 16/17
รูป 🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟  - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
2,390,000 (44,841 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
53.3 ตร.ม.

ฝักข้าวโพด บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

โครงการ คอนโด ฝักข้าวโพด

รหัสทรัพย์ P-1262

🌟รายละเอียด🌟

Type : 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

Size ขนาด : 53.5 sqm. (ตรม.)

ชั้น : 14

Price ราคา : 2.39 ลบ.

🚩คอนโดให้ฟีลลิ่งเหมือนอยู่บ้าน จะซื้ออยู่เองก็ดี ซื้อปล่อยเช่าก็คุ้ม เดินทางสะดวกใกล้ Airport link (พญาไท - สุวรรณภูมิ) สถานีหัวหมาก ใกล้รถไฟฟ้า สายสีเหลือง+สายสีส้ม

🟡ใกล้โรงพยาบาลรามคำแหง ใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ

*** เฟอร์ครบตามภาพ พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ ***

💥 ราคา 2,390,000 บาท💥

▪️ยื่นกู้ให้ฟรี ดูแลจนถึงวันโอน

📱สอบถามข้อมูล / ประเมินสินเชื่อฟรี

Contact : นัดดูห้อง ปรึกษาสินเชื่อ

Tel โทร : 065-9174222

Line แอดไลน์✨𝗟𝗶𝗻𝗲 @𝗖𝗼𝗻𝗱𝗼𝗣𝗥𝗢 🔖

Click คลิก👉

https://lin.ee/pVW4Occ

ได้เลยค่ะ

รายละเอียด

  • Fak Khao Pode
  • 2,390,000 (44,841 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53.3 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Fak Khao Pode

0 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Fak Khao Pode

26 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ฝักข้าวโพด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
U Delight @ Huamak Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
Plum Condo Ram 60 Interchange

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที