Condo for Sale: The Coast Bangkok

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5812388

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 1/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 2/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 3/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 4/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 5/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 6/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 7/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 8/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 9/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 10/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 11/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 12/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 13/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 14/15
รูป Condo for Sale: The Coast Bangkok - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
6,000,000 (103,448 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 25
58 ตร.ม.

เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียม บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Condo for Sale: The Coast Bangkok

Near BTS Bang Na (approx. 300 meters)

Sale Price: 6,000,000 Baht

Room Details:

  • 2 Bedrooms
  • 2 Bathrooms
  • Size: 58 sq.m.
  • Floor: 25
  • Building: A
  • Spacious layout with large living area

Notes:

นัดชมห้องได้

รับโอนจองผ่านบัญชีเจ้าของห้องโดยตรง

ขออนุญาตให้สิทธิท่านที่โอนจองก่อนนะคะ

Contact:

Tel. 0 2-0 9 6-4 6 5 3

WhatsApp: +6 6 6 1 3 5 4 4 2 4 6

Line ID: @ c o n d o b k k

Email: Homepropertyconsulting@gmail.com

Facebook Messenger: m.me/2078061715605988

Home Property Consulting Co., Ltd.

รายละเอียด

  • The Coast Condominium
  • 6,000,000 (103,448 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 25
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 377 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS อุดมสุข

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

BTS บางนา

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Coast Condominium

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (41)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียมที่ใช่สำหรับคุณ?