120.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5095031
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
8,900,000 (74,167 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 1
120 ตร.ม.
เอปัส คอนโดมิเนียม บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
Sale Price 8,900,000 THB (Thai quota)
3 bedrooms, 3 bathrooms
120 sq.m.
Floor 1
Building A
Transfer 50/50
รายละเอียด
- APUS Condominium
- 8,900,000 (74,167 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 1
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 120 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า APUS Condominium
9 ประกาศเช่า
ประกาศขาย APUS Condominium
17 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอปัส คอนโดมิเนียม
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1000996)3 ห้องนอน167m2ชั้น 7฿11,950,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2102503)2 ห้องนอน230m2ชั้น 5฿16,000,000UPDATE !

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1104045)3 ห้องนอน118m2ชั้น 1฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1104055)3 ห้องนอน113m2ชั้น 6฿11,550,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 2137273)1 ห้องนอน49.5m2ชั้น 2฿3,650,000UPDATE !
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 APUS Condominium Pattaya - รหัส: APUS211 ห้องนอน49m2ชั้น 6฿3,900,000UPDATE !