🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5675800

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! 🔥 Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
13,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 48,000 บาท/เดือน ถึง 30/05/2026) (92,857 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
140 ตร.ม.

บ้านสาทร เจ้าพระยา คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า !! คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา !! Code C20230800431..........Baan Sathorn Chaopraya, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Krung Thon Buri🚌

มี Shuttle Boat ไปส่ง BTS สะพานตากสิน 

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 140 ตร.ม.

- วิวสวย

- ห้องขนาดใหญ่

- ห้องสวย

- ชั้นสูง

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 13,000,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #baansathornchaopraya #btskrungthonburi

รายละเอียด

  • Baan Sathorn Chaopraya
  • 13,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 48,000 บาท/เดือน ถึง 30/05/2026) (92,857 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5-15
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 140 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 187 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน