ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า บ้าน สาทร เจ้าพระยา ซอย เจริญนคร 15/1 คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4413008

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 1/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 2/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 3/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 4/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 5/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 6/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 7/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 8/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 9/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 10/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 11/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 12/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 13/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 14/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 15/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 16/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 17/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 18/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 19/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 20/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 21/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 22/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 23/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 24/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 25/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 26/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 27/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 28/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 29/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 30/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 31/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 32/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 33/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 34/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 35/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 36/37
รูป ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  บ้าน สาทร เจ้าพระยา  ซอย เจริญนคร 15/1  คลองต้นไทร คลองสาน 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 37/37
ดูรูปทั้งหมด 37 รูป
5,100,000 (85,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
60 ตร.ม.

บ้านสาทร เจ้าพระยา คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : P-37691

ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า บ้าน สาทร เจ้าพระยา ซอย เจริญนคร 15/1 คลองต้นไทร คลองสาน

60 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 3 

วิว/ทิศ :วิวสวน

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ครบ มีเครื่องซักผ้า

***ขายพร้อมผู้เช่าหมดสัญญาพค67 ***

สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี BTSรถไฟฟ้าสุรศักดิ์ BTSรถไฟฟ้าสะพานตาดสิน ทางด่วนสาทร ศุภาคารช็อปปิ้งเซ็นเตอร์ โรงพยาบาลตากสิน

จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี ระยะ 1.2 กม. BTSรถไฟฟ้าสุรศักดิ์ ระยะ 1.7 กม. BTSรถไฟฟ้าสะพานตาดสิน ระยะ 1.9 กม. ทางด่วนสาทร ระยะ 1.8 กม. ตั้งอยู่บน 516 ถนน เจริญนคร แขวง คลองต้นไทร เขต คลองสาน ศุภาคารช็อปปิ้งเซ็นเตอร์ ระยะ 300 เมตร โรงพยาบาลตากสิน ระยะ 1.4 กม. 

ราคาขาย 5,100,000 บาท

สถานที่

Baan Sathorn Chaopraya (บ้าน สาทร เจ้าพระยา) ระยะทาง 1.2 กิโลเมตร หรือประมาณ 5 นาที โดยรถยนต์จาก กรุงธนบุรี ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.8 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:

เสนาเฟส ห่างจากคอนโด 170 เมตร (เดิน 2 นาที)

ศุภาคารช็อปปิ้งเซ็นเตอร์ - 300 เมตร (เดิน 4 นาที)

เทสโก้ โลตัส เอ๊กเพรส - 1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

ศูนย์การค้าท่าเรือคลองสานพลาซ่า - 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)

ท็อปส์เดลี่ (ริเวอร์ซิตี้) - 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 15 นาที)

7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 4 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย

โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ บ้าน สาทร เจ้าพระยา รวมถึง:

โรงเรียนอนุบาลบ้านไทย ระยะทางประมาณ 230 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 3 นาที)

โรงเรียนอนุบาลศันสนีย์ - 570 เมตร (เดิน 7 นาที)

โรงเรียนวัดสุวรรณ - 650 เมตร (เดิน 8 นาที)

วิทยาลัยแพทย์ศาสตร์กรุงเทพมหานครและวชิรพยาบาล - 720 เมตร (เดิน 9 นาที)

โรงเรียนภาษานุสรณ์ธนบุรี - 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)

บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น:

ผัดไทคุณลุง - 250 เมตร (เดิน 3 นาที)

บางกอกติ่มซำ - 260 เมตร (เดิน 4 นาที)

เฮงหอยทอด-ผัดไทกระทะยักษ์ - 260 เมตร (เดิน 4 นาที)

ก๋วยเตี๋ยวเย็นตาโฟเจ้จู - 330 เมตร (เดิน 4 นาที)

ชาบูเคน - 340 เมตร (เดิน 4 นาที)

โรงพยาบาลตากสิน เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 1.4 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 10 นาทีไปที่นั่น

คอนโดอื่นในพื้นที่ใกล้เคียง

คอนโดอื่นที่อยู่ใกล้เคียง Baan Sathorn Chaopraya (บ้าน สาทร เจ้าพระยา):

The River Side (เดอะ ริเวอร์ไซด์) - ภายใน 13 เมตร